ฟุตบอลวันนี้

แทงบอล เชียร์บอล ball2bet.com

 Argentina :: Primera B Metropolitana
06:05 FT Platense   0-1  UAI Urquiza
01:30 CA Estudiantes  -vs-  San Miguel
01:30 Def. de Belgrano  -vs-  Colegiales
01:30 Fenix  -vs-  Villa San Carlos
01:30 Sacachispas  -vs-  San Telmo
01:35 Tristan Suarez  -vs-  Almirante Brown
03:00 PP Talleres (R.E)  Postp.  Atletico Atlanta
 Argentina :: Primera C Metropolitana
01:30 Argentino de Quilmes  -vs-  Dep. Merlo
01:30 Def. de Cambaceres  -vs-  Excursionistas
01:30 Defensores Unidos  -vs-  Berazategui
01:30 Dock Sud  -vs-  Deportivo Armenio
01:30 Laferrere  -vs-  San Martin Burzaco
01:30 Midland  -vs-  Canuelas
01:30 Sportivo Barracas  -vs-  Sportivo Italiano
 Asia :: AFC Champions League – Play Offs
17:30 FT Urawa (Jpn)  1-0  Shanghai SIPG (Chn)
 Asia :: AFC Cup – Play Offs
HT Bengaluru (Ind)   1-1  Istiqlol Dushanbe (Taj)
 Asia :: AFC Championship Women U19
14:00 FT Thailand (U19) (W)  0-2  China (U19) (W)
18:00 FT Uzbekistan (U19) (W)  0-2  North Korea (U19) (W)
 Belarus :: Vysshaya Liga
23:45 Dnepr Mogilev  -vs-  Isloch Minsk
 Bolivia :: Liga de Futbol Prof – Clausura
02:00 Guabira  -vs-  U. Sucre
 Botswana :: Premier League
21:00 Black Forest  -vs-  Uniao Flamengo
23:00 Jwaneng Galaxy FC  -vs-  Extension Gunners
23:00 Orapa United  -vs-  Sankoyo Bush Bucks
00:00 Security Systems  -vs-  Gilport Lions
00:00 Sharps Shooting Stars  -vs-  Gaborone Utd
 Brazil :: Serie A
04:30 Atletico GO  -vs-  Vasco
04:30 Coritiba  -vs-  Cruzeiro
 Brazil :: Serie B
04:15 FT Boa  0-0  Internacional
04:15 FT Guarani   1-1  ABC
04:15 FT Londrina  1-0  Figueirense
05:30 FT Brasil de Pelotas  0-0  America MG
05:30 FT Ceara  1-0  Parana
05:30 FT Criciuma  0-1  Vila Nova FC
05:30 FT Santa Cruz  2-2  Oeste
06:30 FT CRB  2-2  Nautico
06:30 FT Goias  1-0  Juventude
06:30 FT Luverdense  1-1  Paysandu PA
 Chile :: Primera B
05:00 Iberia  -vs-  Coquimbo
 Chile :: Chilean Cup
04:00 S. Wanderers  -vs-  Huachipato
 Colombia :: Torneo Aguila – Clausura
03:00 Barranquilla  -vs-  Orsomarso
 Croatia :: Croatian Cup
23:00 Varazdin  -vs-  Cibalia
 Czech Republic :: Division 2
HT Olympia Prague  0-0  Hradec Kralove
 Czech Republic :: Division E
20:00 Novy Jicin  -vs-  Nove Sady
 Ecuador :: Serie A – Second stage
23:30 Ind. del Valle  -vs-  Delfin
 El Salvador :: Primera Division – Apertura
04:00 Aguila  -vs-  Pasaquina
04:00 Municipal Limeno  -vs-  FAS
05:00 Audaz  -vs-  Dragon
 Europe :: Champions League – Group Stage
23:00 Qarabag  -vs-  Atl. Madrid
01:45 Anderlecht  -vs-  Paris SG
01:45 Barcelona  -vs-  Olympiakos Piraeus
01:45 Bayern Munich  -vs-  Celtic
01:45 Benfica  -vs-  Manchester United
01:45 Chelsea  -vs-  AS Roma
01:45 CSKA Moscow  -vs-  Basel
01:45 Juventus  -vs-  Sporting
 Europe :: UEFA Youth League – Group Stage
17:00 FT Qarabag (U19)  1-5  Atl. Madrid (U19)
18:00 FT CSKA Moscow (U19)  2-3  Basel (U19)
19:00 FT Benfica (U19)  2-2  Manchester United (U19)
19:00 FT Chelsea (U19)  0-2  AS Roma (U19)
33′ Anderlecht (U19)  0-1  Paris SG (U19)
33′ Barcelona (U19)  1-0  Olympiakos Piraeus (U19)
33′ Bayern (U19)  1-0  Celtic (U19)
33′ Juventus (U19)  0-2  Sporting (U19)
 Europe :: UEFA Youth League – Winners Play Offs
18:00 FT Dynamo Kiev (U19)  0-3  Inter (U19)
19:00 FT Esbjerg (U19)  2-1  KaPa (U19)
77′ Lok. Zagreb (U19)  1-1  Din. Bucuresti (U19)
33′ Krasnodar (U19)  4-0  K. Almaty (U19)
22:00 Honved (U19)  -vs-  Sutjeska (U19)
22:00 Maccabi Haifa (U19)  -vs-  Brodarac (U19)
22:00 Sparta Prague (U19)  -vs-  Dudelange (U19)
23:00 Saburtalo Tbilisi (U19)  -vs-  Bursaspor (U19)
23:00 Vllaznia (U19)  -vs-  Zimbru Chisinau (U19)
23:00 Zeljeznicar (U19)  -vs-  Ludogorets (U19)
23:30 Molde (U19)  -vs-  UC Dublin (U19)
 Europe :: Euro U17 – First stage
16:00 FT Norway (U17)  0-1  Greece (U17)
19:30 FT Serbia (U17)  7-0  Gibraltar (U17)
 Europe :: Euro U19 Women – First stage
13:00 FT England (U19) (W)  9-0  Kazakhstan (U19) (W)
16:00 FT Wales (U19) (W)  0-0  Slovenia (U19) (W)
18:00 FT Belarus (U19) (W)  0-8  Czech Republic (U19) (W)
18:00 FT Hungary (U19) W   5-2  Turkey (U19) (W)
18:00 FT Scotland (U19) (W)  2-0  Armenia (U19) (W)
18:30 FT Sweden (U19) (W)  7-0  Bulgaria (U19) (W)
73′ Norway (U19) (W)  4-0  Cyprus (U19) (W)
22:00 Estonia (U19) (W)  -vs-  Ireland (U19) (W)
22:00 PP Northern Ireland (U19) (W)  Postp.  Portugal (U19) (W)
00:00 Netherlands (U19) (W)  -vs-  Latvia (U19) (W)
 Fyr Of Macedonia :: Macedonian Cup
19:30 FT Akademija Pandev  5-0  Sileks
19:30 FT Borec  1-3  Pelister
19:30 FT Euromilk  0-3  FK Skopje
19:30 FT Pobeda  5-1  Bregalnica Stip
PEN Shkendija  1-1  Rabotnicki
19:30 FT Struga Trim & Lum  2-2  Renova
 Georgia :: Erovnuli Liga
18:00 FT Samtredia  3-0  Dinamo Batumi
22:00 Shukura  -vs-  Chikhura
 Germany :: Oberliga Mittelrhein
01:00 Wesseling-Urfeld  -vs-  Friesdorf
 Gibraltar :: Premier Division
01:30 Mons Calpe  -vs-  Lynx
 Greece :: Division C
20:00 Achilleas Farsalon  -vs-  Volos NFC
20:00 Asteras Parapotamos  -vs-  Lefkimmi
20:00 Edessaikos  -vs-  Karitsa
20:00 Ermis Amyntaio  -vs-  Amphilochus
20:00 Filippiada  -vs-  Kranoulas
20:00 GS Almyros  -vs-  Digenis Neochori
20:00 Iraklis  -vs-  Almopos
20:00 Kardias  -vs-  Aris Palaiochori
20:00 Kastoria  -vs-  Karagiannia
20:00 Kilkisiakos  -vs-  Makedonikos
20:00 Langadas  -vs-  M. Alexandros Trikala
20:00 O. Volos  -vs-  Feraios
20:00 Panlefkadios  -vs-  Makedonikos Foufas
20:00 Philippos Alexandreia  -vs-  A. Asteras
20:00 Pierikos  -vs-  Kampaniakos
20:00 Sellana  -vs-  Amvrysseas
20:00 Skoufas Kompoti  -vs-  Tilikratis L.
20:00 Thiva F.C.  -vs-  Niki Volos
20:00 Velouchi  -vs-  Opountios Martinou
 Indonesia :: Liga 1
13:30 FT Persipura Jayapura  3-0  Persija Jakarta
18:30 FT Gresik  2-5  Perseru Serui
 Indonesia :: Liga 2 – Relegation Group
15:00 FT PSBK Blitar  2-0  Persipur P.
15:00 FT PSIM Yogyakarta  0-1  PSCS Cilacap
 Italy :: Serie D – Group A
20:00 Arconatese  -vs-  Borgosesia
20:00 Bra  -vs-  OltrepoVoghera
20:00 Calcio Derthona  -vs-  Seregno
20:00 Caronnese  -vs-  Pavia
20:00 Como  -vs-  Chieri
20:00 Folgore Caratese  -vs-  Casale
20:00 Gozzano  -vs-  Varese
20:00 Olginatese  -vs-  Inveruno
20:00 Varesina  -vs-  Borgaro
23:00 Pro Sesto  -vs-  Castellazzo
 Italy :: Serie D – Group B
20:00 Caravaggio  -vs-  Grumellese
20:00 Ciserano  -vs-  Rezzato
20:00 Lumezzane  -vs-  Calcio Romanese
20:00 Milano City  -vs-  Darfo Boario
20:00 Scanzorosciate  -vs-  Lecco
20:00 Trento  -vs-  Levico Terme
20:00 Virtus Bergamo  -vs-  Pro Patria
23:00 Pergolettese  -vs-  Ciliverghe Mazzano
01:00 Pontisola  -vs-  Crema
 Italy :: Serie D – Group D
20:00 Castelvetro  -vs-  Villabiagio
20:00 Correggese  -vs-  Lentigione
20:00 Fiorenzuola  -vs-  Sammaurese
20:00 Montevarchi Calcio  -vs-  Imolese
20:00 Pianese  -vs-  Sangiovannese
20:00 Rimini  -vs-  Vigor Carpaneto
20:00 Romagna Centro  -vs-  Tuttocuoio
20:00 Sasso Marconi  -vs-  Forli
20:00 Trestina  -vs-  Mezzolara
23:00 Vivi Altotevere  -vs-  Colligiana
 Italy :: Coppa Italia Serie C – Play Offs
3′ Pisa  0-0  Pontedera
23:00 Ravenna  -vs-  Reggiana
23:30 Gubbio  -vs-  Sambenedettese
23:30 Vicenza  -vs-  Pordenone
01:00 AlbinoLeffe  -vs-  Monza
 Kenya :: Premier League
19:00 FT Nakumatt  0-1  Tusker
 Kyrgyzstan :: Top Liga
15:30 FT Alay Osh  1-3  Dordoi Bishkek
 Latvia :: Latvian Cup
23:00 FK Liepaja  -vs-  Riga FC
 Libya :: Premier League
19:30 Al-Andalus  -vs-  Khaleej Sirte
20:00 Abi Al Ashar  -vs-  Al Ahly Tripoli
 Lithuania :: I Lyga
21:00 Zalgiris 2  -vs-  Silute
 Mexico :: Primera Division – Apertura
07:00 FT Lobos BUAP  1-2  Club Tijuana
08:00 FT Queretaro  1-2  Cruz Azul
08:45 FT U.A.N.L.- Tigres  1-0  Veracruz
09:00 FT U.N.A.M.- Pumas  2-0  Club Leon
09:30 FT Atlas  0-1  Monarcas
 Montenegro :: Prva Crnogorska Liga
19:00 FT Decic  1-1  Mladost Podgorica
19:00 FT Kom Podgorica  1-0  Iskra
19:00 FT Rudar  0-1  Grbalj
19:00 FT Sutjeska  3-0  OFK Petrovac
23:00 Buducnost  -vs-  Zeta
 Nicaragua :: Primera Division – Apertura
04:00 Ocotal  -vs-  San Francisco
 Oman :: Professional League
74′ Fanja SC  2-0  Saham
55′ Mirbat  1-2  Al-Midhaibi
18′ Al Oruba  0-0  Oman FC
22:15 Al Nahda  -vs-  Al Suwaiq
22:15 Muscat  -vs-  Al Nasr
22:30 Al-Salam  -vs-  Al-Shabab
23:15 Dhofar  -vs-  Sohar
 Paraguay :: Primera Division – Clausura
04:00 FT Guarani  2-1  Libertad Asuncion
06:10 FT Cerro Porteno  1-0  Independiente
04:00 Nacional Asuncion  -vs-  Sol de America
 Peru :: Primera Division – Clausura
01:15 AD Cantolao  -vs-  U. San Martin
03:30 Sporting Cristal  -vs-  FBC Melgar
 Philippines :: PFL
15:00 FT Ilocos United   2-4  Davao Aguilas
18:00 FT Ceres  2-2  JP Voltes
 Poland :: Division 1
75′ Puszcza  2-1  Ruch
73′ Rakow  0-1  Podbeskidzie
00:00 Pogon Siedlce  -vs-  Ol. Grudziadz
00:00 Zaglebie Sosnowiec  -vs-  Chrobry Glogow
01:00 GKS Katowice  -vs-  Olsztyn
 Poland :: Division 2
75′ Gryf Wejherowo  0-1  Legionowo
23:00 GKS Belchatow  -vs-  Gwardia Koszalin
 Poland :: III Liga – Group III
20:00 Bielsko-Biala  -vs-  Lechia Dzierzoniow
23:00 Skra  -vs-  Gwarek Tarnowskie Gory
 Poland :: Central Youth League
16:00 FT Progres Krakow (U19)  3-0  Plock (U19)
 Scotland :: Highland League
01:45 Cove Rangers  -vs-  Buckie Thistle
01:45 Deveronvale  -vs-  Strathspey Thistle
02:00 Rothes  -vs-  Formartine Utd
 Slovakia :: Divison C West
19:30 Dubnica  -vs-  Gabcikovo
 Slovakia :: Slovak Cup
19:30 FT Borcice  2-0  Michalovce
19:30 FT L. Mikulas  2-0  Zvolen
76′ Medzev  0-4  Dun. Streda
22:00 Trnava  -vs-  Spisska Nova Ves
22:00 Zilina  -vs-  Podbrezova
22:30 Slovan Bratislava  -vs-  Nitra
00:00 Skalica  -vs-  Ruzomberok
 Slovenia :: Slovenian Cup
23:00 Aluminij  -vs-  NK Krka
 South Africa :: Premier League
00:30 Amazulu  -vs-  Polokwane
00:30 Baroka  -vs-  Golden Arrows
00:30 Chippa Utd.  -vs-  Maritzburg Utd
00:30 Free State Stars  -vs-  Ajax Cape Town
00:30 Orlando Pirates  -vs-  Platinum Stars
 South America :: Copa Libertadores Women
04:00 FT Osasco Audax (W)  2-1  Independiente Santa Fe (W)
06:15 FT Deportivo ITA (W)  1-6  Sportivo Limpeno (W)
 Spain :: Tercera Division
01:00 Basconia  -vs-  SD Deusto
 Sri Lanka :: Champions League
16:30 Sri Lanka Army  -vs-  Moragasmulla
 Sudan :: Premier League
21:00 Al Hilal Kadougli  -vs-  Al-Merreikh
21:00 Triea Albiga  -vs-  Madani
00:00 Ahli Shendi  -vs-  Merreikh El-Fasher
00:00 El-Ahli Atbara  -vs-  Al-Hilal Omdurman
 Swaziland :: MTN Premier League
23:30 Green M.  -vs-  Mbabane Swall.
23:30 Manzini Sundowns  -vs-  Young Buffaloes
01:30 Manzini Wanderers  -vs-  Royal Leopards
01:30 Mbabane Highlanders  -vs-  Red Lions
 Tajikistan :: Vysshaya Liga
17:30 Khujand  -vs-  Barqi Tojik
 Thailand :: Thai FA Cup
15:30 FT Chiangmai United  2-1  Nong Bua Pitchaya
18:00 FT PTT Rayong  0-1  Muang Thong Utd
18:00 FT Suphanburi  0-1
[AET]
 Bangkok Utd
19:00 FT Chiangrai Utd  1-0  Buriram
 Uganda :: Premier League
71′ Maroons  0-1  Villa
HT Vipers  1-0  Soana
 Usa :: NASL – Fall Season
04:00 San Francisco Deltas  -vs-  Miami FC
 Venezuela :: Primera Division – Clausura
02:00 Atl. Socopo  -vs-  Mineros
02:00 JBL Zulia  -vs-  Caracas
02:30 Lara  -vs-  Estudiantes Merida
04:00 Dep. Tachira  -vs-  Metropolitanos
05:00 Trujillanos  -vs-  Zamora
 World Match :: Club Friendly
21:00 Grasshoppers (Sui)  -vs-  Aarau (Sui)
00:00 Langreo (Esp)  -vs-  R. Oviedo (Esp)
 World Match :: World Cup U17 – Play Offs
18:30 FT Ghana (U17)  2-0  Niger (U17)
3′ Brazil (U17)  0-0  Honduras (U17)
 Zimbabwe :: Premier Soccer League
18:00 FT Bantu Rovers  2-0  ZPC Kariba
20:00 Chapungu Utd  -vs-  Ngezi Platinum FC
20:00 Dynamos  -vs-  Tsholotsho
20:00 How Mine  -vs-  Bulawayo City FC
20:00 Hwange  -vs-  Yadah
20:00 Platinum  -vs-  Shabanie

แทงบอล เชียร์บอล ball2bet.com