ผลบอลเมื่อวานนี้

แทงบอล เชียร์บอล ball2bet.com

 Albania :: Albanian Cup
19:00 FT Flamurtari  5-2  Cerrik
19:00 FT Kukesi  5-1  Erzeni
19:00 FT Laci  0-1  Lushnja
19:00 FT Luftetari Gjirokastra  3-0  Bylis
19:00 FT Partizani  3-0  Pogradeci
19:00 FT Skenderbeu  3-1  Beselidhja Lezha
19:00 FT Teuta  4-0  Kamza
19:00 FT Vllaznia  1-0  KF Tirana
 Andorra :: Primera Divisió
02:30 FT UE Engordany  0-1  FC Santa Coloma
 Argentina :: Primera B Metropolitana
07:05 FT Platense  3-1  Colegiales
 Belgium :: Belgian Cup
02:00 FT Genk  3*-3
[PEN]
 Waasland-Beveren
 Botswana :: Premier League
21:00 FT Police XI  1-1  Jwaneng Galaxy FC
21:00 FT Uniao Flamengo  0-1  Centre Chiefs
00:00 FT Miscellaneous  1-1  Extension Gunners
 Bulgaria :: Bulgarian Cup
22:30 FT Etar  1-3  Slavia Sofia
 Chile :: Primera Division – Copa Libertadores – Play Offs
06:00 FT U. De Concepcion  1-0  U. Espanola
 Croatia :: Croatian Cup
23:00 FT Zapresic   1-2  Rijeka
 Cyprus :: Cyprus Cup
20:00 FT Achnas  0-0*
[PEN]
 Othellos Athienou
20:00 FT Voroklinis  0-3  Paphos
23:00 FT Alki Oroklini  1-1*
[PEN]
 Paralimni
 Dr Congo :: Super Ligue
20:30 FT Etoile de Kivu  1-0  Dauphins Noirs
20:30 FT Motema Pembe  1-1  RCK
 Egypt :: Premier League
19:45 FT El Gaish  2-1  El Raja
22:00 FT El Masry  1-1  El Daklyeh
00:30 FT Enppi  2-0  El-Entag El-Harby
 England :: Premier League
02:45 FT Newcastle   0-1  Everton
02:45 FT Southampton  1-4  Leicester
02:45 FT Swansea  0-4  Manchester City
03:00 FT Liverpool  0-0  West Brom
03:00 FT Manchester United  1-0  Bournemouth
03:00 FT Tottenham  2-0  Brighton
03:00 FT West Ham  0-0  Arsenal
 England :: FA Cup
02:45 FT Crewe  0-1  Blackburn
 France :: Coupe de la Ligue
00:45 FT Rennes  2*-2
[PEN]
 Marseille
03:05 FT Amiens  2-1  Tours
03:05 FT Lille  1-1*
[PEN]
 Nice
03:05 FT Montpellier  4-1  Lyon
03:05 FT Strasbourg  2-4  Paris SG
 Fyr Of Macedonia :: First League
19:00 FT Vardar  1-0  Rabotnicki
 Gambia :: GFA League
23:00 Marimoo  -vs-  Armed Forces
 Germany :: Bundesliga
00:30 FT Hoffenheim  1-0  Stuttgart
02:30 FT Bayer Leverkusen  1-0  Werder Bremen
02:30 FT Bayern Munich  1-0  FC Koln
02:30 FT Hertha Berlin  3-1  Hannover
02:30 FT Schalke  3-2  Augsburg
 Germany :: Regionalliga Nordost
01:00 FT Lokomotive Leipzig  3-1  Berliner AK 07
 Germany :: Oberliga Niederrhein
01:30 FT Dusseldorf-West  2-4  Speldorf
 Germany :: DFB Junioren Pokal
17:00 FT Kaiserslautern (U19)  3-2  Bayern (U19)
 Germany :: DFB Pokal Women
20:00 PP Hoffenheim (W)  Postp.  Freiburg (W)
20:00 FT Saarbrucken (W)  1-0  Jena (W)
 Greece :: Division C
20:00 FT A. Asteras  1-1  Naousa
20:00 FT Edessaikos  0-0  Iraklis
20:00 FT Kardias  1-1  Almopos
20:00 FT Karitsa  0-0  Kampaniakos
20:00 FT Kilkisiakos  0-1  Pierikos
20:00 FT Makedonikos  1-1  M. Alexandros Trikala
20:00 FT Philippos Alexandreia  2-3  Langadas
 Guinea :: Ligue 1
01:00 FT Atletico Coleah  1-1  Kaloum Star
01:00 FT Fello Star  0-0  Wakirya
01:00 FT Hafia  2-1  Renaissance
01:00 FT Milo FC  0-1  Ashanti GB
 India :: I-League
15:30 FT Aizawl  1-0  Churchill Brothers
 Iraq :: Super League
18:30 FT Al Bahri  1-1  Al Najaf
18:30 FT Al Quwa Al Jawiya  1-0  Baghdad
18:30 FT Naft Missan  2-0  Alsinaat Alkahrabaiya
 Italy :: Coppa Italia
23:30 FT Fiorentina  3-2  Sampdoria
02:45 FT AC Milan  3-0  Verona
 Italy :: Coppa Italia Serie C – Play Offs
02:30 FT Alessandria  2*-2
[PEN]
 AlbinoLeffe
 Jamaica :: Premier League
03:00 FT Portmore  2-1  Waterhouse
03:00 FT Tivoli  3-0  Boys’ Town
03:00 FT UWI  1-1  Humble Lions
 Malta :: Super Cup
21:00 FT Hibernians  0-1  Floriana
 Mauritius :: Mauritian League
22:00 La Cure Sylvester  -vs-  Entente Boulet Rouge-Riche Mare Rovers SC
22:00 Quatre Bornes  -vs-  Bolton City
22:00 Savanne  -vs-  Port Louis
00:00 Petite Riviere  -vs-  Cercle De Joachim
 Netherlands :: Eredivisie
00:30 FT Groningen  3-3  PSV
00:30 FT Vitesse  2-2  Willem II
01:45 FT Venlo  0-1  Utrecht
02:45 FT Den Haag  3-2  Roda
02:45 FT Feyenoord  1-1  Heerenveen
 Nigeria :: NPFL Pre-season
21:00 FT Kano Pillars  0-0  Akwa United
23:00 FT CHAN Eagles  0-0  Plateau United
 Poland :: Ekstraklasa
00:00 FT Lechia Gdansk  1-3  Pogon Szczecin
00:00 FT Zaglebie  0-0  Lech Poznan
02:30 FT Cracovia  1-4  Wisla
02:30 FT Plock  2-2  Sandecja Nowy S.
 Portugal :: Taça de Portugal
22:00 FT Moreirense  2*-2
[PEN]
 Santa Clara
22:00 FT U. Madeira  1-5  Aves
22:30 FT SC Praiense  0-1  SC Farense
02:00 FT Sporting  4-0  Vilaverdense
04:00 FT Rio Ave  3-2
[AET]
 Benfica
 RÉunion :: Regionale 1
23:30 FT Excelsior  2-1  Saint-Louisienne
 San Marino :: Campionato Sammarinese
03:15 FT Cailungo  1-2  La Fiorita
03:15 FT Virtus  3-3  Faetano
 Scotland :: Premiership
02:45 FT Celtic  3-1  Hamilton
02:45 FT Hibernian  1-2  Rangers
02:45 FT Partick  3-2  Motherwell
02:45 FT St Johnstone  0-3  Aberdeen
 Serbia :: Super Liga
19:00 FT Backa  1-0  Zemun
21:00 FT Borac  1-2  Mladost
21:00 FT Cukaricki  3-0  Rad Beograd
21:00 FT Javor  0-1  Napredak
21:00 FT Radnik  0-2  Radnicki Nis
21:00 FT Sp. Subotica  1-1  Vojvodina
23:00 FT Macva  1-1  FK Vozdovac
00:00 FT Partizan  1-1  FK Crvena zvezda
 South Africa :: Premier League
00:30 FT Free State Stars   1-0  Supersport Utd
00:30 FT Mamelodi Sundowns  1-0  Maritzburg Utd
 South Africa :: Nedbank Cup
20:00 FT Cape Town All Stars  2-0  Tshakhuma
20:00 FT Highlands  2-1
[AET]
 Real Kings
20:00 FT Jomo Cosmos  1-1*
[PEN]
 Ubuntu Cape Town
20:00 FT Mthatha Bucks  2-1
[AET]
 Uthongathi
20:00 FT Royal Eagles  3-0  Pretoria U.
20:00 FT Witbank  1-2  Richards Bay
 South America :: Copa Sudamericana
06:45 FT Flamengo RJ (Bra)  1-1  Independiente (Arg)
 Spain :: Tercera Division
01:30 FT Aurrera de Vitoria  0-0  Sodupe
02:00 FT CD Alcala  0-2  Sevilla FC C
02:30 FT Mar Menor  1-1  Minerva
03:30 FT Estudiantes de Murcia CF  1-0  UD Los Garres
 Spain :: Copa Federacion
22:30 FT Betis B  2-0  Arcos CF
23:00 FT UCAM Murcia  5-1  Olimpic Xativa
01:00 FT Mallorca B  0-1  Saguntino
01:30 FT Alaves B   0-2  Pena
02:00 FT Burgos  0-0  Real Aviles
02:00 FT Ontinyent  4-0  Cartagena B
02:00 FT Rayo Majadahonda  0-1  San Sebastian Reyes
02:00 FT Utebo FC  2-0  Ardoi
02:30 FT Pontevedra  3-0  Rapido de Bouzas
02:30 FT SD Logrones  1-0  Tarazona
03:30 FT San Fernando  1-1*
[PEN]
 UP Plasencia
03:30 FT Tenerife B  3-3  Villanovense
 Togo :: Championnat National
22:00 AS Togo-Port  -vs-  Gbikinti Bassar
22:00 Dynamic Togolais  -vs-  Anges de Notse
22:00 Espoir  -vs-  Koroki Metete
22:00 Foadan  -vs-  ASC Kara
22:00 Kara  -vs-  Gomido
22:00 Maranatha  -vs-  Agaza
22:00 OTR  -vs-  Semassi
22:00 Unisport  -vs-  Kotoko
 Turkey :: Turkish Cup
17:30 FT Genclerbirligi  2-1  Karsspor
18:30 FT Akhisar Genclik Spor  1-1  Ankara Demirspor
20:30 FT Bucaspor  1-0  Sivasspor
21:00 FT Yeni Malatyaspor  1-1  Osmanlispor
22:45 FT Alanyaspor  2-2  Giresunspor
00:30 FT Adana Demirspor  1-4  Fenerbahce
 Turkmenistan :: Yokary Liga
16:00 FT Ahal  1-1  FC Asgabat
16:00 FT Altyn Asyr  4-0  Turan
16:00 FT Balkan  1-2  Sagadam
16:00 FT Energetik  0-3  Kopetdag Asgabat
 Uruguay :: Primera Division – Relegation
03:00 FT Sud America  1-0  Sisley
 Venezuela :: Primera Division – Super final
06:00 FT Monagas  0-1  Lara
 World Match :: FIFA Club World Cup
00:00 FT Al Jazira  1-2  Real Madrid
 World Match :: Friendly International
20:30 FT Italy (U18)  0-0  Romania (U18)

แทงบอล เชียร์บอล ball2bet.com